Ikariam Viet Nam - Lien minh NATO
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

khiêm

khiêm
Lính mới
Lính mới
Age : 35 Join date : 15/12/2008 Tổng số bài gửi : 15 Đến từ : xì gòn

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu EmptyWed 17 Dec 2008, 21:59
tàu phun lưả mà đi chung với balista thì ok
e thâý phanax mà max option thì công cũng đc vậy(nhu e chỉ tập trung phanax,cung,robo)
còn mấy cái bác để trắng thì là công hay thủ nà
caí này chắc đem về nghiên cứu thêm chứ đọc 1 lần thì ko hiủ j cả
nhưng cũng thanks bác wa caí naỳ có thêm kn về wân đội ^^!

duyengiangcute
Trung sĩ
Trung sĩ
Age : 34 Join date : 11/12/2008 Tổng số bài gửi : 92 Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Re: cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu EmptyThu 18 Dec 2008, 21:28
uhm. cai nay cung duoc day. nhung ma thuong thi mang tat ca di cho no manh. minh ko wan trong lam viec mang tau gi ket hop voi tau gi. da danh thi danh het minh luon. toan bo tau chien se duoc dem di ^^ duoc an ca, nga ve ko Neutral

Mojojojo

Mojojojo
Lính hậu cần
Lính hậu cần
Age : 39 Join date : 09/12/2008 Tổng số bài gửi : 35 Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Re: cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu EmptyFri 19 Dec 2008, 19:21
Gà vậy nên không phát triển nổi Neutral, tàu thì kéo tàu có tính chất "đột kích" mấy thằng "kháng cự" thì để thủ nhà, kéo đi hết tổ phí tiền lol!

Lính thì kéo thêm "ram" nữa-kết hợp với "đột kích" thì ok!!!

duyengiangcute
Trung sĩ
Trung sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu EmptySat 20 Dec 2008, 07:27
hic. lai con cho cau "ga.." vao nua. Sad

QQLove

QQLove
Lính hậu cần
Lính hậu cần
Age : Join date : 13/12/2008 Tổng số bài gửi : 26 Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Re: cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu EmptySat 20 Dec 2008, 13:25
cài này chắc là post trong topic Phân tích sức mạnh BINH CHỦNG
ko hiểu sao lại bay ra tận đây nữa ^^"

duyengiangcute
Trung sĩ
Trung sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu EmptySat 20 Dec 2008, 15:23
oh, dung rui doa. hehe

khiêm

khiêm
Lính mới
Lính mới
Age : 35 Join date : 15/12/2008 Tổng số bài gửi : 15 Đến từ : xì gòn

Bài gửiTiêu đề: Re: cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu EmptySat 20 Dec 2008, 15:38
_lính chắc chỉ tập trung vào kiếm thủ để công.phanax để thủ(còn robo thì 1 tháng nưả tính hehe)
_về taù chắc chỉ tập trung về taù phun lưả(balista thủ và công thý ko ổn,còn ram-ship như dùng để đi câu cá thì đc ^^!) còn taù ngầm thì ôi thôi cheers
_còn mấy con Ram chắc đợi up lên bản mới thì chắc có hổ trợ thêm.
_còn mấy cái còn lại chắc làm phong phú thêm cho các loại binh chủng(ước j nó up lên thời Napoleon jống trong Consack nhìn lính ngầu hơn lol! )

duyengiangcute
Trung sĩ
Trung sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu EmptySat 20 Dec 2008, 15:40
^^ nghe cung hay do

dongocthang

dongocthang
Lính hậu cần
Lính hậu cần
Age : 35 Join date : 14/12/2008 Tổng số bài gửi : 48 Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Re: cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu EmptyWed 07 Jan 2009, 09:16
bài của duyếngiang hầu hết chỉ mang tính spam ko có ứng dụng thực tiễn Sad

duyengiangcute
Trung sĩ
Trung sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu EmptyWed 07 Jan 2009, 10:47
oack. thi tui lam gi co kinh nghiem gi dau. ma nay, co y noi xau nguoi khac sau lung ha >.<

The Undertaker

The Undertaker
Lính mới
Lính mới
Age : Join date : 18/01/2009 Tổng số bài gửi : 5 Đến từ : Death Valley

Bài gửiTiêu đề: Re: cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu EmptyThu 22 Jan 2009, 17:28
Embarassed Question Suspect ballista marksman

The Undertaker

The Undertaker
Lính mới
Lính mới

Bài gửiTiêu đề: Re: cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu EmptyThu 22 Jan 2009, 17:28
Mad

The Undertaker

The Undertaker
Lính mới
Lính mới

Bài gửiTiêu đề: Re: cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu EmptyThu 22 Jan 2009, 17:29
cat

The Undertaker

The Undertaker
Lính mới
Lính mới

Bài gửiTiêu đề: Re: cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu EmptySat 24 Jan 2009, 09:36
Twisted Evil Evil or Very Mad pig

MDu

MDu
Lính hậu cần
Lính hậu cần
Age : Join date : 16/12/2008 Tổng số bài gửi : 46 Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Re: cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu EmptyThu 12 Feb 2009, 15:56
@The Undertaker :Ko pik ai nhung spam chuyen nghiep qua Smile)

Mi cai nai it danh nhau nen ko xai may . De tu tu nghiem cuu Very Happy

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu Empty
cái này đc à,để dành cho a e nghiên cứu Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang