Ikariam Viet Nam - Lien minh NATO
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cần sự giúp đỡ của tất cả các bạn Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Nguyen Tan Thinh

Nguyen Tan Thinh
Lính mới
Lính mới
Age : Join date : 20/02/2009 Tổng số bài gửi : 4 Đến từ :

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Cần sự giúp đỡ của tất cả các bạn Cần sự giúp đỡ của tất cả các bạn EmptyFri 20 Feb 2009, 17:18
Mình mới biết chơi khỏang 2 tháng nhưng hiểu vì sao mà cứ bị đánh hoặc tiền ko lên được.Bạn mình mình chỉ cho chơi nhưng sau 1tháng đã là cấp 19 còn mình thì 15 cừ đứng yên hòai luôn.Bị đánh hòai pm xin lỗi hỏi tại sao lại đánh mình thì không trả lời.Thêm nữa mình thấy người ta cấp 9 10 là liên minh dc rồi còn mình thì không liên minh dc là sao mong anh em chỉ dùm . cám ơn rất nhiều.Thanks ( Thành phố của em 81:50)
Tên là Hoang Tàn

jacksonbeerdn

jacksonbeerdn
Trung Tá
Trung Tá
Age : Join date : 28/12/2008 Tổng số bài gửi : 176 Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần sự giúp đỡ của tất cả các bạn Cần sự giúp đỡ của tất cả các bạn EmptySun 22 Feb 2009, 15:09
trời giờ mà có người chậm thế 2 tháng mà chẳng học hỏi được gì quan trọng là học viện để nghiên cứu đó pạn vào đó đọc thấy cái gì có công trình mới là nghiên cứu tất rồi từ từ sẽ hiểu được

Nguyen Tan Thinh

Nguyen Tan Thinh
Lính mới
Lính mới
Age : Join date : 20/02/2009 Tổng số bài gửi : 4 Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần sự giúp đỡ của tất cả các bạn Cần sự giúp đỡ của tất cả các bạn EmptyMon 23 Feb 2009, 06:21
Minh de nghien cuu lien tuc do chu ma khong biet bam vao dau de nghien cuu cai minh can gia su nhumuon nghien cuu dan dao thibam vao dau the may ban .
Con cai nay nua minh luon bi 1 lien minh kia cuop sach do hoai ma ko hieu vi sao

jacksonbeerdn

jacksonbeerdn
Trung Tá
Trung Tá

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần sự giúp đỡ của tất cả các bạn Cần sự giúp đỡ của tất cả các bạn EmptyTue 24 Feb 2009, 07:46
Shocked don gia la vi pac ko pik choi tui choi 2thang gio song cuoc song hoa binh chang ai dam cuop boc cai gi` ca?
Muon nghien cuu cai gi` thi vao hoc vien chon "thay doi" roi chon cai do. Co 4 cong trinh nghien cuu noi chung thich chon cai nao` thi chon cai do.
Muon bik ro~ hon thi vao` lai hoc vien chon "Den Thu Vien" doc co 4 nganh haiduonghoc (cai nay trong "thay doi" ghi la ra khoi)
Kinh te, khoa hoc, Quan su.
VD : muon nghien cuu linh vuc quan su ban vao hoc vien --> chon thay doi (neu nhu linh vuc dang nghien cuu ko fai la quan su, neu phai thi ko co chu~ thay doi o cai dong Quan Su dau ^^!) --> chon Quan Su va cac giao' su* se tu tu lam viec hoac trong qua trinh dang nghien cuu co the vao lai hoc vien de xem tien trinh thoi gian bao nhiu lau moi hoan tat neu hoan tat linh vuc "dan dao"(Quan Su) thi ban co the mua linh ban cung (xa thu) trong trai linh cua minh.
Noi chung phai doc ki~ truoc khi nghien cuu (it nhat phai nghien cuu xong quan doi chuyen nghiep (Quan Su) de mua phalanx ma phong thu nghien cuu phat minh (khoa hoc) de co dc xuong? nang cap thu phalanx len (duong nhien dung quen nang cap tuong thanh do nhe') & trang hoang vu khi(hai duong hoc - ra khoi) de co tau chien ma thu cang? mua cai nay` khoang tam 30 chiec thi quan cuop ngai. cuop. Muon di cuop or phong toa nguoi khac thi cai tot nhat la Greek Fire cung` nganh de co tau fun lua de phong toa? tot nhat
~~> doc cho ki~ thu vien nha' or pm YH jacksonbeerdn@yahoo.com de anh chi bao cho Surprised

jacksonbeerdn

jacksonbeerdn
Trung Tá
Trung Tá

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần sự giúp đỡ của tất cả các bạn Cần sự giúp đỡ của tất cả các bạn EmptyTue 24 Feb 2009, 07:56
s` giai dap luon cho ban cai vu 9 10 co Lien Minh ma` sao ban ko co?
ban phai nghien cuu : Van Hoa Nuoc Ngoai (hai duong hoc - ra khoi) de xay toa dai su roi tu do ban moi co the tim kiem lien minh cho minh nen chon Lm co tam cao cao song gan khu cua ban thi tui cuop se ne ma ko dam treo cao.
Con ly do ban bi 1 Lm vay danh thu nhat co le~ la nguyen nhan chu yeu la ban. khong dong gop or tai nguyen trong thanh pho ban qua nhiu (v3.0 la fien ban cuop boc ma du` it hay nhiu co la tui no cuop het tui tung song nen bik ro~ ^^!)
Thu hai co le~ la buon ra nhung loi` le~ xuc pham tho tuc khi bi danh lan dau tien
~~> noi chung co nhiu ly do de no bum ban chu? yeu la tim kiem 1 Lm de no ne? ma ko dam bum the thoi ^^!
~~> nguoi ta choi 1 thang len 19 la chuyen binh thuong con pac choi 2 thang ma van chua pik choi ko len noi 18 la chuyen kho hieu do nha ^^!

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần sự giúp đỡ của tất cả các bạn Cần sự giúp đỡ của tất cả các bạn Empty
Cần sự giúp đỡ của tất cả các bạn Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang