Ikariam Viet Nam - Lien minh NATO
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

**Cô Gái Trung Hoa** (Pic Hot) <Yếu Tim đừng dzào> Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

jacksonbeerdn

jacksonbeerdn
Trung Tá
Trung Tá
Age : Join date : 28/12/2008 Tổng số bài gửi : 176 Đến từ :

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: **Cô Gái Trung Hoa** (Pic Hot) <Yếu Tim đừng dzào> **Cô Gái Trung Hoa** (Pic Hot) <Yếu Tim đừng dzào> EmptyWed 04 Feb 2009, 07:20
"Xin lưu ý dzới các bé trai, khi xem nhớ đem theo cái khăn chùi miệng hen " Laughing

-> 1 lần nữa Jack đề nghị những ai có bệnh tim thì hãy trở ra ngoài lập tức, King sẽ ko chịu trách nhiệm gì đâu nhá Razz

Thôi, chúng ta đi vào phần khởi động nào. Này các bé giai giữ bình tĩnh nhé .Nóng bỏng chứ
I love you **Cô Gái Trung Hoa** (Pic Hot) <Yếu Tim đừng dzào> Bede1

Để Jack điều chỉnh WC cho ra xa chút nữa nhìn cho nó phơ nha. Shocked

**Cô Gái Trung Hoa** (Pic Hot) <Yếu Tim đừng dzào> Bede2
--> Phơ chưa nào?! Của người ta "đều đặn" hen. Có ai chịu hết nổi gòy thì đi ra ngoài vẫn còn kịp đấy... Twisted Evil

Thui, còn tấm cuối post nốt lun cho các bé giai lẫn các bé gái tham khảo.... Không bít con bé nhà ai nhỉ?! Hàng khủng thật affraid
**Cô Gái Trung Hoa** (Pic Hot) <Yếu Tim đừng dzào> Bede3
Thấy chưa, đã có người xỉu gòy đấy. Đã bảo mà ko nghe cheers

kittylove

kittylove
Trung Tá
Trung Tá
Age : 32 Join date : 06/12/2008 Tổng số bài gửi : 122 Đến từ : Can Tho

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Re: **Cô Gái Trung Hoa** (Pic Hot) <Yếu Tim đừng dzào> **Cô Gái Trung Hoa** (Pic Hot) <Yếu Tim đừng dzào> EmptyThu 05 Feb 2009, 18:41
ha ha hay.Caj nay ma de duyengiang xem thj ko bik voj caj dau do em i' nghj~ dc caj j nhj~
**Cô Gái Trung Hoa** (Pic Hot) <Yếu Tim đừng dzào> Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang