Ikariam Viet Nam - Lien minh NATO
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Chiếm đóng có thực sự có hiệu quả???????? Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

dongocthang

dongocthang
Lính hậu cần
Lính hậu cần
Age : 35 Join date : 14/12/2008 Tổng số bài gửi : 48 Đến từ :

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Chiếm đóng có thực sự có hiệu quả???????? Chiếm đóng có thực sự có hiệu quả???????? EmptySun 14 Dec 2008, 15:22
Cho em hỏi chút em đang nghiên cứu đến chính phủ thì thấy các bác nói là ko nghiên cứu nữa vì mất thời gian mà ko được gì nhưng như hướng dẫn thì sau khi nghiên cứu xong chính phủ thì có thể chiếm đóng thành của người khác và sử dụng tai nguyên của họ vậy cái nào đúng cho em biết với Question Question

tuongvan

tuongvan
Lính mới
Lính mới
Age : Join date : 14/12/2008 Tổng số bài gửi : 1 Đến từ :

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếm đóng có thực sự có hiệu quả???????? Chiếm đóng có thực sự có hiệu quả???????? EmptyMon 15 Dec 2008, 09:40
Bạn ko coi kỹ diễn đàn của game phải ko?? Hiện tại chức năng này chưa được mở khóa, tuy nhiên nhà phát hành hứa hẹn sẽ mở khóa trong bản update 0.3 sắp tới, bạn cứ tranh thủ phát triển những thứ khác đi. Mình nghĩ chiếm đóng chắc chỉ 1 phần (hoặc trong 1 khoảng thời gian nhất định thôi) chứ chiếm toàn phần thì các bác mới chơi đi bụi hết à, và như thế chắc ko ít bác sẽ tạo nick mới xong chiếm đóng, đỡ mất tài nguyên lập thuộc địa Laughing
Chiếm đóng có thực sự có hiệu quả???????? Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang