Ikariam Viet Nam - Lien minh NATO
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Có chiến hữu nào xài cash không nhỉ? Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Mojojojo

Mojojojo
Lính hậu cần
Lính hậu cần
Age : 39 Join date : 09/12/2008 Tổng số bài gửi : 35 Đến từ :

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Có chiến hữu nào xài cash không nhỉ? Có chiến hữu nào xài cash không nhỉ? EmptyWed 10 Dec 2008, 11:01
Nhìn thành phố của 1 người cùng đảo O_o! thấy mà run. 4 TP trên cùng 1 đảo Shocked thành phố nào cũng cấp 13-14 nhìn thấy mà ghê luôn àh...chắc sử dụng cash nhỉ, nghiên cứu mê lắm What a Face ai có cash cho mình xài ké với nghen Twisted Evil

yakura

yakura
Administrator
Administrator
Age : Join date : 05/12/2008 Tổng số bài gửi : 90 Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Re: Có chiến hữu nào xài cash không nhỉ? Có chiến hữu nào xài cash không nhỉ? EmptyTue 16 Dec 2008, 13:07
Dân việt nam mình ko thích chơi Cash. Với lại dùng cash rất là phức tạp vì phải trả bằng thẻ tín dụng quốc tế. Nhưng xu hướng trong Ikariam hiện là mua Phale bằng tiền việt, với giá hiện nay mình biết là 2000VND/1000 phale. Đây là cách mà các bạn mạnh lên rất nhanh mà cũng đơn giản. Vì phale sẽ làm tăng tốc độ nghiên cứu lên, giúp các bạn có những đơn vị mạnh, giảm chi phí nhiều mặt. Lúc này bạn có thể đi cướp các đảo khác 1 cách dễ dàng
-----------------------------------------------
Hiện nay đa số top dẫn đầu đều chơi bằng cách có đảo phụ cung cấp khoáng sản và mua phale bằng tiền. Nhưng phục các bác đó là các bác đó chơi thiệt là tinh vi mà admin ko thể bắt bẻ đc.

kittylove

kittylove
Trung Tá
Trung Tá
Age : 32 Join date : 06/12/2008 Tổng số bài gửi : 122 Đến từ : Can Tho

Bài gửiTiêu đề: Re: Có chiến hữu nào xài cash không nhỉ? Có chiến hữu nào xài cash không nhỉ? EmptySat 20 Dec 2008, 18:43
mua sao nhj~ chj~ mjnh cach mua dj ^^

yakura

yakura
Administrator
Administrator
Age : Join date : 05/12/2008 Tổng số bài gửi : 90 Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Re: Có chiến hữu nào xài cash không nhỉ? Có chiến hữu nào xài cash không nhỉ? EmptyWed 24 Dec 2008, 14:47
ui chà bạn cũng muốn mua ah. nếu muốn thì lien lạc yahoo với mình nhé y4kura

kittylove

kittylove
Trung Tá
Trung Tá
Age : 32 Join date : 06/12/2008 Tổng số bài gửi : 122 Đến từ : Can Tho

Bài gửiTiêu đề: Re: Có chiến hữu nào xài cash không nhỉ? Có chiến hữu nào xài cash không nhỉ? EmptySun 28 Dec 2008, 00:53
muon roj.Acc da bi lock mu lam j nua cho`j.Neu admjn cho saj tjn mu laj caj acc bi lock thj hay bik may

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Có chiến hữu nào xài cash không nhỉ? Có chiến hữu nào xài cash không nhỉ? Empty
Có chiến hữu nào xài cash không nhỉ? Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang